Tìm kiếm nhiều nhất: #Flashsale #Stella #Abipolis #Ferrovit #Eugica #Nhãn_Hàng_3_Tốt #Tủ_thuốc_phòng_dịch #Thuốc bổ

Biragan kids 250

Thương hiệu: Đang cập nhật  |  Tình trạng: Hết hàng
Liên hệ
Thành Phần:Mỗi gói 1g chứa Paracetamol 250mgCông dụng:Paracetamol dùng giảm đau tạm thời trong điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa. Thuốc có hiệu quả nhất là làm giảm đau cường độ thấp có nguồn gốc không phải nội tạng, dùng trong các trư...

Thành Phần:Mỗi gói 1g chứa Paracetamol 250mgCông dụng:Paracetamol dùng giảm đau tạm thời trong điều trị các chứng đau và sốt từ nhẹ đến vừa. Thuốc có hiệu quả nhất là làm giảm đau cường độ thấp có nguồn gốc không phải nội tạng, dùng trong các trường hợp sau: – Cảm lạnh, cảm cúm, đau đầu, đau cơ – xương, bong gân, đau khớp. – Nhiễm khuẩn đường hô hấp trên: Đau tai, đau họng, viêm mũi, xoang do nhiễm khuẩn hay do thời tiết. – Sau phẫu thuật cắt amidan, nhổ răng, mọc răng, nhức răng. – Liệu pháp hạ sốt nói chung không đặc hiệu, không ảnh hưởng đến tiến trình của bệnh cơ bản, và có thể che lấp tình trạng bệnh của người bệnh.

Đang cập nhật
Liên hệ qua Zalo
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Bạn đã cập nhật sản phẩm thành công