Tìm kiếm nhiều nhất: #Flashsale #Stella #Abipolis #Ferrovit #Eugica #Nhãn_Hàng_3_Tốt #Tủ_thuốc_phòng_dịch #Thuốc bổ

Canhkimol

Thương hiệu: Đang cập nhật  |  Tình trạng: Hết hàng
Liên hệ
Thành Phần:Paracetamol ……………………………….….300mg Cao canhkina…………………….….………..10mg Cafein………….……………………………….30mg Tá dược vừa đủCông dụng:Hạ sốt trong các trường hợp sốt, cảm cúm. Giảm đau trong nhức đầu, viêm dây thần kinh, đau xương khớp, chứng đau kinh.
Thành Phần:Paracetamol ……………………………….….300mg Cao canhkina…………………….….………..10mg Cafein………….……………………………….30mg Tá dược vừa đủCông dụng:Hạ sốt trong các trường hợp sốt, cảm cúm. Giảm đau trong nhức đầu, viêm dây thần kinh, đau xương khớp, chứng đau kinh.
Đang cập nhật
Liên hệ qua Zalo
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Bạn đã cập nhật sản phẩm thành công