Tìm kiếm nhiều nhất: #Flashsale #Stella #Abipolis #Ferrovit #Eugica #Nhãn_Hàng_3_Tốt #Tủ_thuốc_phòng_dịch #Thuốc bổ

Richaxan

Thương hiệu: Đang cập nhật  |  Tình trạng: Hết hàng
Liên hệ
Thành Phần:Paracetamol ............................................. 325mg Ibuprofen ................................................. 200mgCông dụng:Giảm đau, kháng viêm trong điều trị chứng đau, viêm nhẹ và vừa cơ khớp (đau do chấn thương, thấp...

Thành Phần:Paracetamol ............................................. 325mg Ibuprofen ................................................. 200mgCông dụng:Giảm đau, kháng viêm trong điều trị chứng đau, viêm nhẹ và vừa cơ khớp (đau do chấn thương, thấp khớp, viêm thần kinh như đau lưng, vẹo cổ, bong gân, căng cơ quá mức, gãy xương, trật khớp, đau sau phẫu thuật).

Đang cập nhật
Liên hệ qua Zalo
popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Bạn đã cập nhật sản phẩm thành công